Tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 35V 270μF ESR20 của chúng tôi được thiết kế để đáp ứng ứng dụng ô tô. | APAQ đã dành riêng cho việc nghiên cứu các tụ điện vật liệu polymer dẫn điện cao và đã tích lũy được nhiều kinh nghiệm sản xuất.
Tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 35V, 270μF (Loại gắn bề mặt) - AVQE - Tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 35V 270μF ESR20 của chúng tôi được thiết kế để đáp ứng ứng dụng ô tô.
Tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 35V, 270μF (Loại gắn bề mặt) - AVQE
350AVQE271M1010, AP-CON Hybrid, AP-CON Automotive
Các tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 35V 270μF ESR 20 của chúng tôi kết hợp lợi ích của ESR thấp, độ tin cậy cao, điện áp chịu đựng cao, làm cho chúng lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu cung cấp năng lượng hiệu quả trong không gian hạn chế.
Số bộ phận 350AVQE271M1010 Độ dung sai điện dung ±20%
Loại lai ESR(mΩmax) 20
Ứng dụng Ô tô RC-1(mA) 2,200@135C
AEC-Q200 Y RC-2(mA) -
Nhiệt độ(℃) -55 đến 135℃ LC(μA) 94.5
Thời gian chịu đựng(h) 4000 DF(δ) 0.12
Vdc(V) 35 L(D)/W/H(mm) 10*10.2
Dung lượng(µF) 270
Tính năng
  • Điện áp định mức: 35 Vdc.
  • Thời gian sử dụng: 4000 giờ ở 135℃
  • Tuân thủ RoHS và AEC-Q200
  • Không chứa halogen
Thông số kỹ thuật
  • Phạm vi nhiệt độ: -55 đến +135 ℃.
  • Điện áp định mức: 35 Vdc.
  • Dung lượng: 270μF
  • Trở kháng: 20 mΩ
  • Dòng điện gợn: 2,200@135C (mArms)
  • Độ bền: 135℃, điện áp định mức được áp dụng, 4000 giờ.
  • Nhiệt độ ẩm, trạng thái ổn định: 60℃, 90 đến 95%RH, 1000 giờ.
Tải xuống
Sản phẩm
Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi!
Cảm ơn bạn!
Thêm chi tiết
Tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 35V, 270μF (Loại gắn bề mặt) - AVQE | APAQ: Nhà sản xuất tụ điện polymer chân radial lớn nhất thế giới
Được thành lập vào năm 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. là một nhà lãnh đạo thế giới trong việc sản xuất các tụ điện rắn polymer và Tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 35V, 270μF (Loại gắn bề mặt) - AVQE siêu nhỏ gọn, hiệu suất cao.Chuyên cung cấp các giải pháp tụ điện chịu nhiệt độ cao và có tuổi thọ dài, APAQ phục vụ một cơ sở khách hàng toàn cầu, bao gồm các nhà sản xuất điện tử lớn.Với ngân sách R&D hàng năm vượt quá 3,5% doanh thu, APAQ thúc đẩy sự đổi mới liên tục trong ngành công nghiệp tụ điện.Sản phẩm của chúng tôi tuân thủ RoHS, thân thiện với môi trường và sử dụng vật liệu không chứa chì, định vị APAQ như một nhà lãnh đạo tiên phong, có ý thức về môi trường trong thị trường.