Các tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V 330μF ESR 9 của chúng tôi được thiết kế để đáp ứng các bộ chuyển đổi DC-DC, bộ điều chỉnh điện áp và ứng dụng lọc. | APAQ đã dành riêng cho việc nghiên cứu các tụ điện vật liệu polymer dẫn điện cao và đã tích lũy được nhiều kinh nghiệm sản xuất.
Tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V, 330μF - ACAL 1.4mm - Các tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V 330μF ESR 9 của chúng tôi được thiết kế để đáp ứng các bộ chuyển đổi DC-DC, bộ điều chỉnh điện áp và ứng dụng lọc.
Tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V, 330μF - ACAL 1.4mm
ACAL2R5T331E09Y, AP-CAP
Thu nhỏ, ESR thấp, Nhiệt độ cao, Tuổi thọ dài
Các tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V 330μF ESR9 của chúng tôi kết hợp lợi ích của ESR thấp với thiết kế mỏng, làm cho chúng lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu cung cấp năng lượng hiệu quả trong không gian hạn chế.
Số bộ phận ACAL2R5T331E09Y Độ dung sai điện dung +10~-35%
Loại TỤ ESR(mΩmax) 9
Ứng dụng Thấp RC-1(mA) 6,300@105C
AEC-Q200 N RC-2(mA) -
Nhiệt độ(℃) -55 đến 105℃ LC(μA) 82.5
Thời gian chịu đựng(h) 2000 DF(δ) 0.06
Vdc(V) 2.5 L(D)/W/H(mm) 7.3*4.3*1.4(+/-0.1)
Dung lượng(µF) 330
Tính năng
  • Điện áp định mức: 2.5 Vdc.
  • Độ bền: 2000 giờ ở 105℃
  • Tuân thủ RoHS, không chứa halogen
Thông số kỹ thuật
  • Phạm vi nhiệt độ danh mục: -55 đến +105 ℃.
  • Điện áp định mức: 2.5 Vdc.
  • Điện dung: 330μF
  • Trở kháng: 9 mΩ
  • Dòng gợn: 6,300@105C (mArms)
  • Độ bền: 105℃, điện áp định mức áp dụng, 2000 giờ.
  • Nhiệt độ ẩm, trạng thái ổn định: 60℃, 90 đến 95%RH, 500 giờ.
Sản phẩm Liên quan
Tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V, 330μF - ACAL 1.4mm - Các tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 330μF ESR 6 2.5V của chúng tôi được thiết kế để đáp ứng các bộ chuyển đổi DC-DC, bộ điều chỉnh điện áp và ứng dụng tách rời.
ACAL2R5T331E06, AP-CAP
Các tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 330μF ESR6 2.5V của chúng tôi...
Thông tin chi tiết
Tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V, 330μF (+10 ~ -35%) (Loại xếp chồng) - ACAL 1.4mm - Our 2.5V 330 (+10 ~ -35%)μF ESR 6 Conductive Polymer Aluminum Electrolytic Capacitors is designed to meet the DC-DC converters, voltage regulators and decoupling application
Tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V, 330μF (+10 ~ -35%) (Loại xếp chồng) - ACAL 1.4mm
ACAL2R5T331E06Y, AP-CAP
Our 2.5V 330 (+10 ~ -35%)μF ESR 6 Conductive Polymer Aluminum Electrolytic Capacitors combine...
Thông tin chi tiết
Tải xuống
Sản phẩm
Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi!
Cảm ơn bạn!
Thêm chi tiết
Tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V, 330μF - ACAL 1.4mm | APAQ: Nhà sản xuất tụ điện polymer chân radial lớn nhất thế giới
Được thành lập vào năm 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. là một nhà lãnh đạo thế giới trong việc sản xuất các tụ điện rắn polymer và Tụ điện điện phân nhôm polymer dẫn điện 2.5V, 330μF - ACAL 1.4mm siêu nhỏ gọn, hiệu suất cao.Chuyên cung cấp các giải pháp tụ điện chịu nhiệt độ cao và có tuổi thọ dài, APAQ phục vụ một cơ sở khách hàng toàn cầu, bao gồm các nhà sản xuất điện tử lớn.Với ngân sách R&D hàng năm vượt quá 3,5% doanh thu, APAQ thúc đẩy sự đổi mới liên tục trong ngành công nghiệp tụ điện.Sản phẩm của chúng tôi tuân thủ RoHS, thân thiện với môi trường và sử dụng vật liệu không chứa chì, định vị APAQ như một nhà lãnh đạo tiên phong, có ý thức về môi trường trong thị trường.