Các tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 16V 820μF ESR 18 (Loại gắn bề mặt) của chúng tôi được thiết kế để đáp ứng ứng dụng ô tô. | APAQ đã dành riêng cho việc nghiên cứu các tụ điện vật liệu polymer dẫn điện cao và đã tích lũy được nhiều kinh nghiệm sản xuất.
16V, 820μF Tụ điện nhôm điện phân polymer dẫn (Loại gắn bề mặt) - AVQC - Các tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 16V 820μF ESR 18 (Loại gắn bề mặt) của chúng tôi được thiết kế để đáp ứng ứng dụng ô tô.
16V, 820μF Tụ điện nhôm điện phân polymer dẫn (Loại gắn bề mặt) - AVQC
160AVQC821M1010, AP-CON Hybrid, AP-CON Automotive
ESR thấp, điện áp cao, độ tin cậy cao, AEC-Q200
Các tụ điện nhôm điện phân hybrid polymer dẫn điện 16V 820μF ESR18 của chúng tôi kết hợp lợi ích của ESR thấp, độ tin cậy cao, điện áp chịu đựng cao, làm cho chúng lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu cung cấp năng lượng hiệu quả trong không gian hạn chế.
Số bộ phận 160AVQC821M1010 Độ dung sai điện dung ±20%
Loại lai ESR(mΩmax) 18
Ứng dụng Ô tô RC-1(mA) 2,800@135C
AEC-Q200 Y RC-2(mA) -
Nhiệt độ(℃) -55 đến 125℃ LC(μA) 131.2
Thời gian chịu đựng(h) 4000 DF(δ) 0.16
Vdc(V) 16 L(D)/W/H(mm) 10*10.2
Dung lượng(µF) 820
Tính năng
  • Phù hợp cho ứng dụng ô tô.
  • Điện áp định mức: 16 Vdc.
  • Thời gian sử dụng: 4000 giờ ở 125℃
  • Tuân thủ RoHS, không chứa halogen
Thông số kỹ thuật
  • Dải nhiệt độ danh mục: -55 đến +125 ℃.
  • Điện áp định mức: 16 Vdc.
  • Điện dung: 820μF
  • Trở kháng: 18 mΩ
  • Dòng điện gợn sóng: (mArms)
  • Khả năng chịu đựng: 125℃, điện áp định mức được áp dụng, 4000 giờ.
  • Nhiệt độ ẩm, trạng thái ổn định: 60℃, 90 đến 95%RH, 1000 giờ.
Tải xuống
Sản phẩm
Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi!
Cảm ơn bạn!
Thêm chi tiết
16V, 820μF Tụ điện nhôm điện phân polymer dẫn (Loại gắn bề mặt) - AVQC | APAQ: Nhà sản xuất tụ điện polymer chân radial lớn nhất thế giới
Được thành lập vào năm 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. là một nhà lãnh đạo thế giới trong việc sản xuất các tụ điện rắn polymer và 16V, 820μF Tụ điện nhôm điện phân polymer dẫn (Loại gắn bề mặt) - AVQC siêu nhỏ gọn, hiệu suất cao.Chuyên cung cấp các giải pháp tụ điện chịu nhiệt độ cao và có tuổi thọ dài, APAQ phục vụ một cơ sở khách hàng toàn cầu, bao gồm các nhà sản xuất điện tử lớn.Với ngân sách R&D hàng năm vượt quá 3,5% doanh thu, APAQ thúc đẩy sự đổi mới liên tục trong ngành công nghiệp tụ điện.Sản phẩm của chúng tôi tuân thủ RoHS, thân thiện với môi trường và sử dụng vật liệu không chứa chì, định vị APAQ như một nhà lãnh đạo tiên phong, có ý thức về môi trường trong thị trường.