ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์แบบนำไฟฟ้า 2.5V 330μF ESR 6 ของเราถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อการแปลง DC-DC, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการใช้งานการแยก. | APAQ ได้ทุ่มเทในการวิจัยตัวเก็บประจุวัสดุโพลีเมอร์ที่มีความนำไฟฟ้าสูงและสะสมประสบการณ์การผลิตที่กว้างขวาง.
2.5V, 330μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์-ACAL 1.4mm - ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์แบบนำไฟฟ้า 2.5V 330μF ESR 6 ของเราถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อการแปลง DC-DC, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการใช้งานการแยก.
2.5V, 330μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์-ACAL 1.4mm
ACAL2R5T331E06, AP-CAP
การทำให้เล็กลง, ESR ต่ำ, อุณหภูมิสูง, อายุการใช้งานยาวนาน
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์แบบนำไฟฟ้า 2.5V 330μF ESR6 ของเรารวมข้อดีของ ESR ต่ำเข้ากับรูปทรงที่ต่ำทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานที่ต้องการการส่งพลังงานอย่างมีประสิทธิภาพในพื้นที่จำกัด.
หมายเลขชิ้นส่วน ACAL2R5T331E06 ความทนทานของความจุ ±20%
ประเภท CAP ESR(มΩสูงสุด) 6
แอปพลิเคชัน โปรไฟล์ต่ำ RC-1(mA) 7,500@105C
AEC-Q200 N RC-2(mA) -
อุณหภูมิ(℃) -55 ถึง 105℃ LC(μA) 82.5
ความทนทาน(h) 2000 DF(δ) 0.06
Vdc(V) 2.5 L(D)/W/H(mm) 7.3*4.3*1.4(+/-0.1)
ความจุ(µF) 330
คุณสมบัติ
  • แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด: 2.5 Vdc.
  • ความทนทาน: 2000 ชั่วโมงที่ 105℃
  • เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS, ปราศจากฮาโลเจน
สเปค
  • ช่วงอุณหภูมิหมวดหมู่: -55 ถึง +105 ℃.
  • ความจุ: 330μF
  • อิมพีแดนซ์: 6 mΩ
  • กระแสริปเปิล: 7,500@105C (mArms)
  • ความทนทาน: 105℃, แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดใช้, 2000 ชั่วโมง.
  • ความร้อนชื้น, สภาวะคงที่: 60℃, 90 ถึง 95%RH, 500 ชม.
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
2.5V, 330μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์-ACAL 1.4mm - ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์แบบนำไฟฟ้า 2.5V 330μF ESR 9 ของเราถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อ DC-DC converters, voltage regulators และการใช้งานการแยก.
ACAL2R5T331E09Y, AP-CAP
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์แบบนำไฟฟ้า...
รายละเอียด
ดาวน์โหลด
ผลิตภัณฑ์
ติดต่อเราได้อย่างอิสระ!
ขอบคุณ!
รายละเอียดเพิ่มเติม
2.5V, 330μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์-ACAL 1.4mm | APAQ: ผู้ผลิตคาปาซิเตอร์โพลีเมอร์แบบขาเรเดียลที่ใหญ่ที่สุดในโลก
ก่อตั้งขึ้นในปี 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. เป็นผู้นำระดับโลกในการผลิต 2.5V, 330μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกโพลีเมอร์-ACAL 1.4mm ขนาดกะทัดรัดพิเศษและตัวเก็บประจุโพลีเมอร์แบบแข็งที่มีประสิทธิภาพสูง.เชี่ยวชาญด้านโซลูชันตัวเก็บประจุที่ทนต่ออุณหภูมิสูงและมีอายุการใช้งานยาวนาน, APAQ ให้บริการลูกค้าทั่วโลก รวมถึงผู้ผลิตอิเล็กทรอนิกส์รายใหญ่.ด้วยงบประมาณการวิจัยและพัฒนาประจำปีที่มากกว่า 3.5% ของรายได้, APAQ ขับเคลื่อนนวัตกรรมอย่างต่อเนื่องในอุตสาหกรรมตัวเก็บประจุ.ผลิตภัณฑ์ของเราเป็นไปตามมาตรฐาน RoHS เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม และใช้วัสดุที่ปราศจากตะกั่ว ทำให้ APAQ เป็นผู้นำที่มีวิสัยทัศน์ล้ำหน้าและใส่ใจต่อสิ่งแวดล้อมในตลาด.