ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 6.3V 470μF ESR 8 ของเรา (ประเภทขาเรเดียล) ถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อการแปลง DC-DC, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการแยกสัญญาณ. | APAQ ได้ทุ่มเทในการวิจัยตัวเก็บประจุวัสดุโพลีเมอร์ที่มีความนำไฟฟ้าสูงและสะสมประสบการณ์การผลิตที่กว้างขวาง.
6.3V, 470μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์ที่นำไฟฟ้า (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K - ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 6.3V 470μF ESR 8 ของเรา (ประเภทขาเรเดียล) ถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อการแปลง DC-DC, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการแยกสัญญาณ.
6.3V, 470μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์ที่นำไฟฟ้า (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K
6R3AR5K471M06X8C, AP-CON
หมายเลขชิ้นส่วน 6R3AR5K471M06X8C ความทนทานของความจุ ±20%
ประเภท AP-CON(DIP) ESR(มΩสูงสุด) 8
แอปพลิเคชัน อายุการใช้งานยาวนาน RC-1(mA) 4,700@105C
AEC-Q200 N RC-2(mA) -
อุณหภูมิ(℃) -55 ถึง 105℃ LC(μA) 592
ความทนทาน(h) 5000 DF(δ) 0.1
Vdc(V) 6.3 L(D)/W/H(mm) 6.3*8
ความจุ(µF) 470
คุณสมบัติ
  • 5000 ชั่วโมงที่ 105°C อายุการใช้งานยาวนานพิเศษ
  • ช่วงแรงดันต่ำ 2.5-16V
  • ESR ต่ำ
  • การใช้งาน: แหล่งจ่ายไฟเซิร์ฟเวอร์, สถานีฐานโทรคมนาคม, ไดรเวอร์ LED
สเปค
  • ช่วงอุณหภูมิประเภท: -55 ถึง +105 ℃.
  • แรงดันไฟฟ้า: 6.3 Vdc.
  • ความจุ: 470μF
  • อิมพีแดนซ์: 8 mΩ
  • กระแสริปเปิล: 4,700@105C (mArms)
  • ความทนทาน: 105℃, แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดใช้, 5000 ชม.
  • ความร้อนชื้น, สภาวะคงที่: 60℃, 90 ถึง 95%RH, 500 ชม.
ดาวน์โหลด
ผลิตภัณฑ์
ติดต่อเราได้อย่างอิสระ!
ขอบคุณ!
รายละเอียดเพิ่มเติม
6.3V, 470μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์ที่นำไฟฟ้า (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K | APAQ: ผู้ผลิตคาปาซิเตอร์โพลีเมอร์แบบขาเรเดียลที่ใหญ่ที่สุดในโลก
ก่อตั้งขึ้นในปี 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. เป็นผู้นำระดับโลกในการผลิต 6.3V, 470μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์ที่นำไฟฟ้า (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K ขนาดกะทัดรัดพิเศษและตัวเก็บประจุโพลีเมอร์แบบแข็งที่มีประสิทธิภาพสูง.เชี่ยวชาญด้านโซลูชันตัวเก็บประจุที่ทนต่ออุณหภูมิสูงและมีอายุการใช้งานยาวนาน, APAQ ให้บริการลูกค้าทั่วโลก รวมถึงผู้ผลิตอิเล็กทรอนิกส์รายใหญ่.ด้วยงบประมาณการวิจัยและพัฒนาประจำปีที่มากกว่า 3.5% ของรายได้, APAQ ขับเคลื่อนนวัตกรรมอย่างต่อเนื่องในอุตสาหกรรมตัวเก็บประจุ.ผลิตภัณฑ์ของเราเป็นไปตามมาตรฐาน RoHS เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม และใช้วัสดุที่ปราศจากตะกั่ว ทำให้ APAQ เป็นผู้นำที่มีวิสัยทัศน์ล้ำหน้าและใส่ใจต่อสิ่งแวดล้อมในตลาด.