ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 2.5V 820μF ESR 7 (ประเภทขาเรเดียล) ของเราออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อ DC-DC converters, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการใช้งานการแยกสัญญาณ. | APAQ ได้ทุ่มเทในการวิจัยตัวเก็บประจุวัสดุโพลีเมอร์ที่มีความนำไฟฟ้าสูงและสะสมประสบการณ์การผลิตที่กว้างขวาง.
2.5V, 820μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K - ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 2.5V 820μF ESR 7 (ประเภทขาเรเดียล) ของเราออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อ DC-DC converters, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการใช้งานการแยกสัญญาณ.
2.5V, 820μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K
2R5AR5K821M08X8C, AP-CON
หมายเลขชิ้นส่วน 2R5AR5K821M08X8C ความทนทานของความจุ ±20%
ประเภท AP-CON(DIP) ESR(มΩสูงสุด) 7
แอปพลิเคชัน อายุการใช้งานยาวนาน RC-1(mA) 6,100@105C
AEC-Q200 N RC-2(mA) -
อุณหภูมิ(℃) -55 ถึง 105℃ LC(μA) 500
ความทนทาน(h) 5000 DF(δ) 0.1
Vdc(V) 2.5 L(D)/W/H(mm) 8*8
ความจุ(µF) 820
คุณสมบัติ
  • 5000 ชั่วโมงที่ 105°C อายุการใช้งานยาวนานพิเศษ
  • ช่วงแรงดันต่ำ 2.5-16V
  • ESR ต่ำ
  • การใช้งาน: แหล่งจ่ายไฟเซิร์ฟเวอร์, สถานีฐานโทรคมนาคม, ไดรเวอร์ LED
สเปค
  • ช่วงอุณหภูมิประเภท: -55 ถึง +105 ℃.
  • แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด: 2.5 Vdc.
  • ความจุ: 820μF
  • อิมพีแดนซ์: 7 mΩ
  • กระแสริปเปิล: 6,100@105C (mArms)
  • ความทนทาน: 105℃, แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดใช้, 5000 ชม.
  • ความร้อนชื้น, สภาวะคงที่: 60℃, 90 ถึง 95%RH, 500 ชม.
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ดาวน์โหลด
ผลิตภัณฑ์
ติดต่อเราได้อย่างอิสระ!
ขอบคุณ!
รายละเอียดเพิ่มเติม
2.5V, 820μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K | APAQ: ผู้ผลิตคาปาซิเตอร์โพลีเมอร์แบบขาเรเดียลที่ใหญ่ที่สุดในโลก
ก่อตั้งขึ้นในปี 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. เป็นผู้นำระดับโลกในการผลิต 2.5V, 820μF ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง (ประเภทขาเรเดียล) - AR5K ขนาดกะทัดรัดพิเศษและตัวเก็บประจุโพลีเมอร์แบบแข็งที่มีประสิทธิภาพสูง.เชี่ยวชาญด้านโซลูชันตัวเก็บประจุที่ทนต่ออุณหภูมิสูงและมีอายุการใช้งานยาวนาน, APAQ ให้บริการลูกค้าทั่วโลก รวมถึงผู้ผลิตอิเล็กทรอนิกส์รายใหญ่.ด้วยงบประมาณการวิจัยและพัฒนาประจำปีที่มากกว่า 3.5% ของรายได้, APAQ ขับเคลื่อนนวัตกรรมอย่างต่อเนื่องในอุตสาหกรรมตัวเก็บประจุ.ผลิตภัณฑ์ของเราเป็นไปตามมาตรฐาน RoHS เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม และใช้วัสดุที่ปราศจากตะกั่ว ทำให้ APAQ เป็นผู้นำที่มีวิสัยทัศน์ล้ำหน้าและใส่ใจต่อสิ่งแวดล้อมในตลาด.