คาปาซิเตอร์คอนดักทีฟโพลีเมอร์ไฮบริดอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติก 25V 270μF ESR 27 (ประเภทติดตั้งบนพื้นผิว) ของเราถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองการใช้งานในอุตสาหกรรมยานยนต์. | APAQ ได้ทุ่มเทในการวิจัยตัวเก็บประจุวัสดุโพลีเมอร์ที่มีความนำไฟฟ้าสูงและสะสมประสบการณ์การผลิตที่กว้างขวาง.
25V, 270μF คอนดักทีฟโพลีเมอร์ไฮบริดอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกคาปาซิเตอร์ (ประเภทติดตั้งบนพื้นผิว) - AVQC - คาปาซิเตอร์คอนดักทีฟโพลีเมอร์ไฮบริดอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติก 25V 270μF ESR 27 (ประเภทติดตั้งบนพื้นผิว) ของเราถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองการใช้งานในอุตสาหกรรมยานยนต์.
25V, 270μF คอนดักทีฟโพลีเมอร์ไฮบริดอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกคาปาซิเตอร์ (ประเภทติดตั้งบนพื้นผิว) - AVQC
250AVQC271M0810, AP-CON ไฮบริด, AP-CON อุตสาหกรรมยานยนต์
LC ต่ำ, แรงดันไฟฟ้าสูง, ความน่าเชื่อถือสูง, AEC-Q200
คาปาซิเตอร์คอนดักทีฟโพลีเมอร์ไฮบริดอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติก 25V 270μF ESR27 ของเรารวมข้อดีของ ESR ต่ำ, ความน่าเชื่อถือสูง, แรงดันทนสูงทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานที่ต้องการการส่งพลังงานอย่างมีประสิทธิภาพในพื้นที่จำกัด.
หมายเลขชิ้นส่วน 250AVQC271M0810 ความทนทานของความจุ ±20%
ประเภท ไฮบริด ESR(มΩสูงสุด) 27
แอปพลิเคชัน ยานยนต์ RC-1(mA) 2,900@125C
AEC-Q200 ใช่ RC-2(mA) -
อุณหภูมิ(℃) -55 ถึง 125℃ LC(μA) 67.5
ความทนทาน(h) 4000 DF(δ) 0.14
Vdc(V) 25 L(D)/W/H(mm) 8*9.7
ความจุ(µF) 270
คุณสมบัติ
  • เหมาะสำหรับการใช้งานในยานยนต์.
  • แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด: 25 Vdc.
  • ความทนทาน: 4000 ชั่วโมงที่ 125℃
  • เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS, ปราศจากฮาโลเจน
สเปค
  • ช่วงอุณหภูมิหมวดหมู่: -55 ถึง +125 ℃.
  • แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด: 25 Vdc.
  • ความจุ: 270μF
  • อิมพีแดนซ์: 27 mΩ
  • กระแสริปเปิล: 2,900@125C (mArms)
  • ความทนทาน: 125℃, แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดใช้งาน, 4000 ชม.
  • ความร้อนชื้น, สภาวะคงที่: 60℃, 90 ถึง 95%RH, 1000 ชม.
ดาวน์โหลด
ผลิตภัณฑ์
ติดต่อเราได้อย่างอิสระ!
ขอบคุณ!
รายละเอียดเพิ่มเติม
25V, 270μF คอนดักทีฟโพลีเมอร์ไฮบริดอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกคาปาซิเตอร์ (ประเภทติดตั้งบนพื้นผิว) - AVQC | APAQ: ผู้ผลิตคาปาซิเตอร์โพลีเมอร์แบบขาเรเดียลที่ใหญ่ที่สุดในโลก
ก่อตั้งขึ้นในปี 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. เป็นผู้นำระดับโลกในการผลิต 25V, 270μF คอนดักทีฟโพลีเมอร์ไฮบริดอลูมิเนียมอิเล็กโทรไลติกคาปาซิเตอร์ (ประเภทติดตั้งบนพื้นผิว) - AVQC ขนาดกะทัดรัดพิเศษและตัวเก็บประจุโพลีเมอร์แบบแข็งที่มีประสิทธิภาพสูง.เชี่ยวชาญด้านโซลูชันตัวเก็บประจุที่ทนต่ออุณหภูมิสูงและมีอายุการใช้งานยาวนาน, APAQ ให้บริการลูกค้าทั่วโลก รวมถึงผู้ผลิตอิเล็กทรอนิกส์รายใหญ่.ด้วยงบประมาณการวิจัยและพัฒนาประจำปีที่มากกว่า 3.5% ของรายได้, APAQ ขับเคลื่อนนวัตกรรมอย่างต่อเนื่องในอุตสาหกรรมตัวเก็บประจุ.ผลิตภัณฑ์ของเราเป็นไปตามมาตรฐาน RoHS เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม และใช้วัสดุที่ปราศจากตะกั่ว ทำให้ APAQ เป็นผู้นำที่มีวิสัยทัศน์ล้ำหน้าและใส่ใจต่อสิ่งแวดล้อมในตลาด.