ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 25V 100μF ESR 20 ของเรา (ประเภทขาเรเดียล) ถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อ DC-DC converters, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการใช้งานการแยกสัญญาณ. | APAQ ได้ทุ่มเทในการวิจัยตัวเก็บประจุวัสดุโพลีเมอร์ที่มีความนำไฟฟ้าสูงและสะสมประสบการณ์การผลิตที่กว้างขวาง.
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 25V, 100μF (ประเภทขาเรเดียล) - ARHE - ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 25V 100μF ESR 20 ของเรา (ประเภทขาเรเดียล) ถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองต่อ DC-DC converters, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า และการใช้งานการแยกสัญญาณ.
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 25V, 100μF (ประเภทขาเรเดียล) - ARHE
250ARHE101M06X8, AP-CON
หมายเลขชิ้นส่วน 250ARHE101M06X8 ความทนทานของความจุ ±20%
ประเภท AP-CON(DIP) ESR(มΩสูงสุด) 20
แอปพลิเคชัน อุณหภูมิสูง RC-1(mA) 1,120@125C
AEC-Q200 N RC-2(mA) 2,800@105C
อุณหภูมิ(℃) -55 ถึง 125℃ LC(μA) 500
ความทนทาน(h) 1000 DF(δ) 0.12
Vdc(V) 25 L(D)/W/H(mm) 6.3*8
ความจุ(µF) 100
คุณสมบัติ
  • 1000ชม.@125°C อุณหภูมิสูงสุดสุดขีด
  • 2.5-63V ช่วงแรงดันกว้าง
  • -55 ถึง 125°C อุณหภูมิในการทำงาน
  • การใช้งาน: อิเล็กทรอนิกส์อุณหภูมิสูง, ระบบในพื้นที่จำกัด, วงจรที่อยู่ใกล้ความร้อน
  • จุดเด่นด้านประสิทธิภาพ: รักษาลักษณะทางไฟฟ้าที่เสถียรในสภาพแวดล้อมที่มีอุณหภูมิสูง
สเปค
  • ช่วงอุณหภูมิหมวดหมู่: -55 ถึง +125 ℃.
  • แรงดันไฟฟ้าที่ระบุ: 25 Vdc.
  • ความจุ: 100μF
  • อิมพีแดนซ์: 20 mΩ
  • กระแสริปเปิล: 1,120@125C (mArms)
  • ความทนทาน: 125℃, แรงดันไฟฟ้าที่กำหนดใช้, 1000 ชม.
  • ความร้อนชื้น, สภาวะคงที่: 60℃, 90 ถึง 95%RH, 1000 ชม.
ดาวน์โหลด
ผลิตภัณฑ์
ติดต่อเราได้อย่างอิสระ!
ขอบคุณ!
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 25V, 100μF (ประเภทขาเรเดียล) - ARHE | APAQ: ผู้ผลิตคาปาซิเตอร์โพลีเมอร์แบบขาเรเดียลที่ใหญ่ที่สุดในโลก
ก่อตั้งขึ้นในปี 2005, APAQ TECHNOLOGY CO., LTD. เป็นผู้นำระดับโลกในการผลิต ตัวเก็บประจุอลูมิเนียมโพลีเมอร์แบบแข็ง 25V, 100μF (ประเภทขาเรเดียล) - ARHE ขนาดกะทัดรัดพิเศษและตัวเก็บประจุโพลีเมอร์แบบแข็งที่มีประสิทธิภาพสูง.เชี่ยวชาญด้านโซลูชันตัวเก็บประจุที่ทนต่ออุณหภูมิสูงและมีอายุการใช้งานยาวนาน, APAQ ให้บริการลูกค้าทั่วโลก รวมถึงผู้ผลิตอิเล็กทรอนิกส์รายใหญ่.ด้วยงบประมาณการวิจัยและพัฒนาประจำปีที่มากกว่า 3.5% ของรายได้, APAQ ขับเคลื่อนนวัตกรรมอย่างต่อเนื่องในอุตสาหกรรมตัวเก็บประจุ.ผลิตภัณฑ์ของเราเป็นไปตามมาตรฐาน RoHS เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม และใช้วัสดุที่ปราศจากตะกั่ว ทำให้ APAQ เป็นผู้นำที่มีวิสัยทัศน์ล้ำหน้าและใส่ใจต่อสิ่งแวดล้อมในตลาด.